Học Viện Quản Lý Giáo Dục
Thông Báo

Diễn đàn sinh viên Học Viện Quản Lý Giáo Dục chính thức chuyển nhà mới !
Hiện nay vẫn có 1 số bạn đăng kí thành viên tại diễn đàn này nên BQT xin thông báo cho các bạn biết, từ bây giờ các bạn sẽ vào diễn đàn sinh viên NIEM qua địa chỉ http://svniem.com , Các thành viên khi tham gia diễn đàn sẽ có 1 số quyền lời đặc biệt(sẽ cụ thể sau).
Nhà mới cuả chúng ta bh đầy đủ tiện nghi và hiện đại hơn, trong quá trình hoạt động các bạn có ý kiến đóng góp xin gửi góp ý lên diễn đàn để BQT xem xét và giúp đỡ.
Xin cảm ơn các bạn đã ủng hộ !

svniem.info sẽ là mái ấm thân thương đó ! => Nơi bạn sống vì cộng đồng ! Và cả cộng đồng sống vì bạn !
--------------------------------------------------------------------------------
* Nhấn vào Login để đăng nhập nếu bạn đã là thành viên,
* Nhấn vào Register để đăng ký nếu bạn chưa là thành viên !

Join the forum, it's quick and easy

Thông Báo

Diễn đàn sinh viên Học Viện Quản Lý Giáo Dục chính thức chuyển nhà mới !
Hiện nay vẫn có 1 số bạn đăng kí thành viên tại diễn đàn này nên BQT xin thông báo cho các bạn biết, từ bây giờ các bạn sẽ vào diễn đàn sinh viên NIEM qua địa chỉ http://svniem.com , Các thành viên khi tham gia diễn đàn sẽ có 1 số quyền lời đặc biệt(sẽ cụ thể sau).
Nhà mới cuả chúng ta bh đầy đủ tiện nghi và hiện đại hơn, trong quá trình hoạt động các bạn có ý kiến đóng góp xin gửi góp ý lên diễn đàn để BQT xem xét và giúp đỡ.
Xin cảm ơn các bạn đã ủng hộ !

svniem.info sẽ là mái ấm thân thương đó ! => Nơi bạn sống vì cộng đồng ! Và cả cộng đồng sống vì bạn !
--------------------------------------------------------------------------------
* Nhấn vào Login để đăng nhập nếu bạn đã là thành viên,
* Nhấn vào Register để đăng ký nếu bạn chưa là thành viên !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» Phần mềm Matlab 5.0
by la_phung_tien Fri Jan 04, 2013 12:31 am

» miss Học viện
by hoanghacuonchay Thu Aug 18, 2011 2:54 am

» Xe đẩy, Tư vấn chọn mua xe đẩy hàng, bánh xe đẩy
by vietbabylon Wed Aug 17, 2011 1:19 am

» Cửa cuốn austdoor - cửa cuốn - giá cửa cuốn
by vietbabylon Mon Aug 15, 2011 9:06 pm

» XE ĐẨY, xe day, xe day hang chính hãng
by vietbabylon Wed Aug 10, 2011 10:49 am

» XE ĐẨY, xe day, xe day hang chính hãng
by vietbabylon Mon Aug 08, 2011 11:20 pm

» Bình nóng lạnh ARISTON, binh nuoc nong ARISTON
by vietbabylon Sat Aug 06, 2011 12:20 am

» Sản phẩm Bình nước nóng bình nóng lạnh chính hãng
by vietbabylon Tue Aug 02, 2011 5:26 pm

» Babylon cung cấp xe đẩy hàng, máy điều hòa
by vietbabylon Wed Jul 20, 2011 3:18 pm

» Xe đẩy hàng - xe day hang - babylon
by vietbabylon Wed Jun 15, 2011 4:45 pm

Hỗ trợ trực tuyến
Lê Văn Tiến
Welcome
Nguyễn Thành Trung
Welcome
Poll

bạn nghĩ sao nếu học viện tổ chức 1 cuộc thi sắc đẹp và tài năng?

miss Học viện - Page 2 Vote_lcap77%miss Học viện - Page 2 Vote_rcap 77% [ 48 ]
miss Học viện - Page 2 Vote_lcap3%miss Học viện - Page 2 Vote_rcap 3% [ 2 ]
miss Học viện - Page 2 Vote_lcap19%miss Học viện - Page 2 Vote_rcap 19% [ 12 ]

Tổng số bầu chọn : 62

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 45 người, vào ngày Tue Aug 15, 2023 2:19 am
Keywords

miss Học viện

OneForMe
sontv.vnu
tu_an
madinhtuoc
dark_baron
trojan8x
vampire
spamerforum
dhshock
nguyenvantrang
hana
hana_256
cogaidatphuongnam_2006
hoabachhop_91_vp
thangothientai
buingoctan_bnt
chongoinaucom
Mr.Candy
liem
nguyenvan.20
mylove_k1a
mummim
26 posters

Trang 2 trong tổng số 3 trang Previous  1, 2, 3  Next

Go down

bạn nghĩ sao nếu học viện tổ chức 1 cuộc thi sắc đẹp và tài năng?

miss Học viện - Page 2 Vote_lcap77%miss Học viện - Page 2 Vote_rcap 77% 
[ 48 ]
miss Học viện - Page 2 Vote_lcap3%miss Học viện - Page 2 Vote_rcap 3% 
[ 2 ]
miss Học viện - Page 2 Vote_lcap19%miss Học viện - Page 2 Vote_rcap 19% 
[ 12 ]

Tổng số bầu chọn : 62

iu Re: miss Học viện

Bài gửi by thangothientai Thu Sep 17, 2009 7:26 pm

dhshock đã viết:xau xi' thi kai' gi`???
xấu nhưng kết cấu nó đẹp miss Học viện - Page 2 452219
thangothientai
thangothientai
Admin dễ thương
Admin dễ thương

Job/hobbies : student
Tâm trạng : miss Học viện - Page 2 Lonely
miss Học viện - Page 2 Left_bar_bleue100 / 100100 / 100miss Học viện - Page 2 Right_bar_bleue

Character sheet
Sinh mang:
miss Học viện - Page 2 Left_bar_bleue23061989/23061989miss Học viện - Page 2 Empty_bar_bleue  (23061989/23061989)
Mana:
miss Học viện - Page 2 Left_bar_bleue23061989/23061989miss Học viện - Page 2 Empty_bar_bleue  (23061989/23061989)

http://svniem.tk

Bài gửi by vampire Thu Sep 17, 2009 9:01 pm

thangothientai đã viết:
vampire đã viết:
spamerforum đã viết:thi làm gì nữa. em hana là miss rồi miss Học viện - Page 2 452219
tán gái lộ quá đấy anh bạn...miss ít nhất cũng phải là người cũng có "trí tuệ" tí chứ...cớ sao lại nói một cách k suy nghĩ như thế? một con người mà đến hồ sơ cá nhân mà làm cũng ko xong thì trí tuệ đc đến bao nhiêu mà cho làm miss? tôi nghĩ không phải anh bạn có vấn đề thì suy nghĩ của bạn vấn đề nặng rùi đó...đẹp thôi không đủ tí nào đâu!!! miss Học viện - Page 2 526363
làm hot girl với một cơ số người ở đây k có nghĩa đã là người đẹp đâu
thủ khoa của học viện mà là ngươi ko có trí tuệ là sao? miss Học viện - Page 2 86562

thủ khoa mà là tài à?học tài thi phận cũng chả thể nói được gì...mà mang tiếng thủ khoa ghi hồ sơ của mình cũng không xong thì cũng đã là vấn đề lớn rùi....khối gì chứ cái khối đó có gì là tài...hic...có lẽ anh mày gặp rùi đó...cô bé đó k thi đc miss đâu. từ avata đến người thật là một trời một vực đó chú em...đừng để mẽ bề ngoài nó lừa
vampire
vampire

Tâm trạng : miss Học viện - Page 2 Cool
miss Học viện - Page 2 Left_bar_bleue0 / 1000 / 100miss Học viện - Page 2 Right_bar_bleue

iu u

Bài gửi by hana Thu Sep 17, 2009 9:05 pm

vampire đã viết:
spamerforum đã viết:thi làm gì nữa. em hana là miss rồi miss Học viện - Page 2 452219
tán gái lộ quá đấy anh bạn...miss ít nhất cũng phải là người cũng có "trí tuệ" tí chứ...cớ sao lại nói một cách k suy nghĩ như thế? một con người mà đến hồ sơ cá nhân mà làm cũng ko xong thì trí tuệ đc đến bao nhiêu mà cho làm miss? tôi nghĩ không phải anh bạn có vấn đề thì suy nghĩ của bạn vấn đề nặng rùi đó...đẹp thôi không đủ tí nào đâu!!! miss Học viện - Page 2 526363
thứ nhât,e không cho rằng e được gọi là đẹp,vậy nên a không cần phải đem đẹp lên bàn cân.
thứ hai,vấn đề hồ sơ của e,e có nhờ ai làm hồ sơ giúp e không,có nhờ a chị nào chen chân đăng kí cho e không,có nhờ a chị nào khai giấy tờ hộ e không,có nhờ ai xếp hàng hộ e không?trục trặc giây tờ của e là do e không nhân được giấy báo,do đó thiếu sót giấy tờ,e không nghĩ việc khai hồ sơ có thể phản ánh trí tuệ của 1 người.trí tuệ của e thế nào có mọi người biết,không đến lượt 1 người chưa gặp chưa tiếp chuyện e bao giờ lên tiếng.ít nhất thì kết quả thi của e,không phải là tất cả,nhưng phần nào chứng minh được e không phải là không có não.người không có trí tuệ là a khi chỉ trích e,1 người a chưa từng gặp chưa từng quen.
thứ 3,a thangoithientai có làm giay giới thiệu e làm miss học viện rồi gửi lên nhà trg xin dấu không?đây là 4rum để mọi ng nc vui vẻ,không có lý gì a ý bị nói là ván đề hay thiếu suy nghĩ.a ko tán thành thì có thẻ nói là a ko tán thành,ko cần phải phê binh người khác kèm theo
thứ 4,a nói thiếu rồi a a.ngoài đẹp và trí tuệ ra thì còn cân có nhân cách
thân ái!
hana
hana
Độc thân bang chúng
Độc thân bang chúng

Tâm trạng : miss Học viện - Page 2 In%20Love
miss Học viện - Page 2 Left_bar_bleue0 / 1000 / 100miss Học viện - Page 2 Right_bar_bleue

Character sheet
Sinh mang:
miss Học viện - Page 2 Left_bar_bleue0/0miss Học viện - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Mana:
miss Học viện - Page 2 Left_bar_bleue0/0miss Học viện - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửi by hana Thu Sep 17, 2009 9:11 pm

vampire đã viết:
thangothientai đã viết:
vampire đã viết:
thủ khoa của học viện mà là ngươi ko có trí tuệ là sao? miss Học viện - Page 2 86562

thủ khoa mà là tài à?học tài thi phận cũng chả thể nói được gì...mà mang tiếng thủ khoa ghi hồ sơ của mình cũng không xong thì cũng đã là vấn đề lớn rùi....khối gì chứ cái khối đó có gì là tài...hic...có lẽ anh mày gặp rùi đó...cô bé đó k thi đc miss đâu. từ avata đến người thật là một trời một vực đó chú em...đừng để mẽ bề ngoài nó lừa
ồ a đã gặp e ngoài đời rồi à?tiếc là e không được qua chào a một tiếng cho phải phep.có vẻ a có thành kiến với e qua nhỉ!học tài thi phân nhưng không học 1 chữ jì đầu óc rỗng tuếch thì có thi được không?chưa có văn bản nào phân biệt khối này giỏi khối kia dốt,a hẳn cao siêu lắm mới đủ khả năng phân biệt trình độ các khoi.vô hình chung a đang miệt thị tất cả những ng thi khối d đấy.a hãy học văn và anh rôi thi khối d xem.học chăng bao giơ là dễ dàng và cũng chẳng có môn nào dễ dàng hơn môn nào cả.không xong hồ sơ thì làm sao e nhập học dc,hay giờ này vẫn đang phiêu bạt nơi nào rồi.a cho mình tài giỏi hơn ng nên có quyền nhân xét người khác khiếm nhã thế à?
hana
hana
Độc thân bang chúng
Độc thân bang chúng

Character sheet
Sinh mang:
Mana:

Bài gửi by vampire Thu Sep 17, 2009 9:37 pm

toàn những chuyện nhảm nhí.
cái nhìn đầu tiên khi vào một forum mà toàn thấy nào là bói toán, nào là miss teen, nào là tình củm..cần xem xét lại đi..chắc admin này là nghiệp dư, mới học
vampire
vampire

Bài gửi by thangothientai Fri Sep 18, 2009 9:48 am

vampire đã viết:toàn những chuyện nhảm nhí.
cái nhìn đầu tiên khi vào một forum mà toàn thấy nào là bói toán, nào là miss teen, nào là tình củm..cần xem xét lại đi..chắc admin này là nghiệp dư, mới học
nè! đừng tưởng mọi người ko bit' mình là ai thì muốn nói j` thi` nói nha. Thực sự ở đây ko nên có những người như bạn.
Bạn ở bên svniem.net thì nên quay về chỗ cũ đi. Đừng qua đây spam linh tinh để mọi người bit' đc thì ko hay đâu.
thangothientai
thangothientai
Admin dễ thương
Admin dễ thương

miss Học viện - Page 2 Left_bar_bleue100 / 100100 / 100miss Học viện - Page 2 Right_bar_bleue

Character sheet
Sinh mang:
Mana:

Bài gửi by thangothientai Fri Sep 18, 2009 10:01 am

miss Học viện - Page 2 254934 anh xin lỗi hana nha. anh ko ngờ lại có đứa nghen ăn tức ở với em. anh chỉ định spam cho forum thêm sôi nổi thôi, thật là ko ngờ miss Học viện - Page 2 86562
thangothientai
thangothientai
Admin dễ thương
Admin dễ thương

Character sheet
Sinh mang:
Mana:

Bài gửi by trojan8x Sat Sep 19, 2009 2:33 pm

miss Học viện - Page 2 354860 Thôi, kệ nó đi ! Chúng ta chấp j những kẻ ghen ăn tức ở như thế !

Chúng ta cứ vui đi !
trojan8x
trojan8x
Admin dễ thương
Admin dễ thương

Job/hobbies : Job : Student(SV) / Hobbies : Lots of
Humor : Dễ gần,...
User Comments : cần phải cố gắng
miss Học viện - Page 2 Left_bar_bleue10 / 10010 / 100miss Học viện - Page 2 Right_bar_bleue

Character sheet
Sinh mang:
miss Học viện - Page 2 Left_bar_bleue1761989/1761989miss Học viện - Page 2 Empty_bar_bleue  (1761989/1761989)
Mana:
miss Học viện - Page 2 Left_bar_bleue1761989/1761989miss Học viện - Page 2 Empty_bar_bleue  (1761989/1761989)

http://svniem.com

Bài gửi by dark_baron Sun Sep 20, 2009 11:09 pm

thangothientai đã viết:
vampire đã viết:toàn những chuyện nhảm nhí.
nè! đừng tưởng mọi người ko bit' mình là ai thì muốn nói j` thi` nói nha. Thực sự ở đây ko nên có những người như bạn.
Bạn ở bên svniem.net thì nên quay về chỗ cũ đi. Đừng qua đây spam linh tinh để mọi người bit' đc thì ko hay đâu.

Srr, tớ ở bên svniem.net đây, chắc mọi ng trong này quá quen tớ rồi nên ko cần giới thiệu nữa. Đầu tiên srr vì post bài như này ở trong thread này là spam, hi vọng mấy bạn quản lý topic bỏ qua cho, tớ chỉ muốn nói vài lời thôi.

Về cái lý do tớ xuất hiện ở đây thì là do hôm nay có 1 bạn "tự dưng" xuất hiện và nói những lời bọn tớ không hiểu gì cả. Sau khi out bạn ấy còn bảo bọn tớ toàn là rùa rụt cổ hết =,=" Hơi choáng váng nên tớ mới đảo qua đấy xem có ai vào phá hoại bên này không, thì thấy cái bài viết này.... Tớ xin nói rõ với bạn thangngothien tài là, bọn tớ không hề có ý spam linh tinh hay làm cái trò xúc phạm bất cứ thành viên nào cả. Cậu có thể qua đọc rule của bọn tớ, ngay trong rule chính tay tớ viết là nghiêm cấm hành vi này rồi, nên mong cậu tin là tớ đủ tự trọng để không làm cái trò này đâu. Và cái bạn mà cậu đang có ý "đuổi về chỗ cũ" này, cũng không hề có liên quan gì đến bọn tớ cả! Hi vọng cậu đừng đuổi bạn ấy qua bên bọn tớ, vì bọn tớ cũng không cần những thành viên ghen ăn tức ở như thế này.

Tớ không hiểu sao khi bạn thấy 1 người xúc phạm cậu, cậu lại nghĩ ngay đến bọn tớ?? Chẳng lẽ bọn tớ đã làm gì để in vào trong tâm trí cậu rằng thì là bọn tớ chỉ rình để đá xoáy người khác sao /: ) Nếu lỡ như tớ đã từng xúc phạm cậu (tớ nhớ là tớ chưa hề...) thì tớ mong cậu bỏ qua cho tớ, hay cậu có thể nói tớ như nào tùy ý, đừng lôi diễn đàn với thành viên của diễn đàn đó ra đánh giá làm một. Cảm ơn cậu!

Ngoài ra còn 1 việc nữa cần bàn: tớ có đọc qua topic này:

Code:
http://svniem.forumvi.com/forum-f64/topic-t1315-150.htm#4691

thấy cậu có nói là có bàn qua với chúng tớ là định "làm chung 1 cái", và "không biết bọn kia thế nào"?? Tớ thật sự không hiểu cậu đã bàn với ai trong 3 bọn tớ (tớ đoán là cậu đang nhắc đến bọn tớ, vì diễn đàn đang nói đến đây là 2 diễn đàn của chúng ta)?? Tớ hi vọng cậu cẩn trọng và thông tin chính xác 1 chút trong vấn đề này! Trước khi tuyên bố cái gì đó cũng phải đúng sự thật 1 chút... Bọn tớ hoàn toàn muốn làm chung, bọn tớ đã đề nghị, tuy nhiên hiện giờ bọn tớ vẫn chưa nhận đc câu trả lời từ phía bọn cậu....(câu trả lời gần đây nhất là để bọn cậu bàn bạc với nhau đã =,=")

Lời cuối, chúc các bạn vui vẻ. Xin lỗi các bạn lần nữa vì tớ chen ngang như này. Hi vọng không còn sự hiểu lầm đáng tiếc nào nữa, vì tớ không muốn lại phải nghe thuyết trình về tư cách admin với danh tiếng của Học Viện đâu =,=" Cái này cao xa quá!!
dark_baron
dark_baron

Tâm trạng : miss Học viện - Page 2 Sick

Bài gửi by thangothientai Mon Sep 21, 2009 2:31 pm

Tôi đã điều tra rất rõ ràng về thành viên "vampire" này. nếu ko có chứng cớ thì tôi sao giám kết luận. Tuy nhiên, tôi ko muốn nhắc đến thành viên này( sợ nói ra rồi thì ko hay cho cái bạn vampire này). Còn về cái chuyện,
thangothientai đã viết: ko. nhưng mà bọn anh đang có ý làm chung 1 cái. nhưng ko bit' bọn kia thế nào. Anh xây dựng sắp xong rùi chỉ còn đợi giấy phép của nhà trường thui
phiền đọc kỹ lại cho, đây chỉ là 'định' nhưng sau đó cái ý định đó đã bị dập tắt vì nói thật: với cái cách nói chuyện của ông (bằng chứng cụ thể là ngay ở trên) >>> ko thể chịu đc. Nói thì hay đấy nhưng chất giọng đầy mỉa mai
thangothientai
thangothientai
Admin dễ thương
Admin dễ thương

Character sheet
Sinh mang:
Mana:

Bài gửi by dark_baron Mon Sep 21, 2009 7:17 pm

thangothientai đã viết:Tôi đã điều tra rất rõ ràng về thành viên "vampire" này. nếu ko có chứng cớ thì tôi sao giám kết luận. Tuy nhiên, tôi ko muốn nhắc đến thành viên này( sợ nói ra rồi thì ko hay cho cái bạn vampire này). Còn về cái chuyện,
thangothientai đã viết: ko. nhưng mà bọn anh đang có ý làm chung 1 cái. nhưng ko bit' bọn kia thế nào. Anh xây dựng sắp xong rùi chỉ còn đợi giấy phép của nhà trường thui
phiền đọc kỹ lại cho, đây chỉ là 'định' nhưng sau đó cái ý định đó đã bị dập tắt vì nói thật: với cái cách nói chuyện của ông (bằng chứng cụ thể là ngay ở trên) >>> ko thể chịu đc. Nói thì hay đấy nhưng chất giọng đầy mỉa mai

Bạn có thể cung cấp cho tớ thông tin về cái bạn vampire kia đc ko? Nếu thông tin đó chỉ ra rằng chắc chắn bạn đó là thành viên diễn dàn do tớ quản lý thì xin hứa tớ sẽ có hình thức cảnh cáo bạn đó ngay.

ko. nhưng mà bọn anh đang có ý làm chung 1 cái. nhưng ko bit' bọn kia thế nào.

Bạn chưa hỏi thì làm sao mà biết đc? Tớ đoán là nếu bạn không nói chuyện với tớ thì bạn ko biết tớ là người như nào đâu! Câu nói này của bạn chỉ ra rằng bạn là người hoàn toàn thân thiện và cầu tiến đấy, hi vọng đc như câu nói!
dark_baron
dark_baron

Bài gửi by thangothientai Mon Sep 21, 2009 9:17 pm

dark_baron đã viết:
Bạn có thể cung cấp cho tớ thông tin về cái bạn vampire kia đc ko? Nếu thông tin đó chỉ ra rằng chắc chắn bạn đó là thành viên diễn dàn do tớ quản lý thì xin hứa tớ sẽ có hình thức cảnh cáo bạn đó ngay.

sorry thông tin này ko thể tiết lộ đc, dù người đó có là ai đi chăng nữa.

dark_baron đã viết:
Bạn chưa hỏi thì làm sao mà biết đc? Tớ đoán là nếu bạn không nói chuyện với tớ thì bạn ko biết tớ là người như nào đâu! Câu nói này của bạn chỉ ra rằng bạn là người hoàn toàn thân thiện và cầu tiến đấy, hi vọng đc như câu nói!
đúng là mình chưa hỏi, nhưng thực sự trong cách nói chuyện chúng ta ko hợp nhau. Cách làm việc cũng vậy. thế nên coi như mình chưa có ý định đó.
thangothientai
thangothientai
Admin dễ thương
Admin dễ thương

Character sheet
Sinh mang:
Mana:

Bài gửi by dark_baron Mon Sep 21, 2009 9:46 pm

thangothientai đã viết:
dark_baron đã viết:

sorry thông tin này ko thể tiết lộ đc, dù người đó có là ai đi chăng nữa.

Srr tớ biết bạn đang nghi ngờ ai rồi.... Tớ nghĩ có lẽ cậu và bạn ấy nên ngồi nói chuyện trực tiếp với nhau 1 buổi để làm rõ đi. Đừng vì hiểu nhầm cá nhân mà lôi 2 diễn đàn ra tranh chấp =,=" Quả thực tớ nghĩ ng cậu đang hiểu nhầm ko viết ra mấy dòng như vậy đâu.

PS: Cũng hôm nay mới xác định chính xác cậu là ai. Quả là bất ngờ và hơi chán, từ trước đến nay cứ nghĩ cậu cũng coi tớ là bạn như thằng Quân : )). Và tớ cũng ko hề có ý coi thưởng hay xúc phạm gì cậu. Thôi nếu cậu đã xác định như vậy, có lẽ tớ ko dài dòng nữa..... Công cuộc thanh minh của tớ chấm dứt ở đây thôi. Cảm ơn cậu tuy đánh giá là tớ mỉa mai cậu nhưng vẫn giữ đc bình tĩnh khi nói chuyện : ))
dark_baron
dark_baron

Bài gửi by thangothientai Mon Sep 21, 2009 11:12 pm

dark_baron đã viết:Srr tớ biết bạn đang nghi ngờ ai rồi.... Tớ nghĩ có lẽ cậu và bạn ấy nên ngồi nói chuyện trực tiếp với nhau 1 buổi để làm rõ đi. Đừng vì hiểu nhầm cá nhân mà lôi 2 diễn đàn ra tranh chấp =,=" Quả thực tớ nghĩ ng cậu đang hiểu nhầm ko viết ra mấy dòng như vậy đâu.
Chuyện này ko còn j` để nghi ngờ j` nữa. Và cũng ko nên lai zai lam` j`. tôi đã ko còn muốn nhắc lại chuyện này làm j` nữa mà có ngươi` cứ muốn khêu ra.
dark_baron đã viết:
PS: Cũng hôm nay mới xác định chính xác cậu là ai. Quả là bất ngờ và hơi chán, từ trước đến nay cứ nghĩ cậu cũng coi tớ là bạn như thằng Quân : )). Và tớ cũng ko hề có ý coi thưởng hay xúc phạm gì cậu. Thôi nếu cậu đã xác định như vậy, có lẽ tớ ko dài dòng nữa..... Công cuộc thanh minh của tớ chấm dứt ở đây thôi. Cảm ơn cậu tuy đánh giá là tớ mỉa mai cậu nhưng vẫn giữ đc bình tĩnh khi nói chuyện : ))
Tin đồn cũng như thực tế >>> thật khó mà chịu đc. Thực tế tôi vẫn coi ông là bạn, nhưng chỉ là ng` bạn BT mà thôi. >>>cuộc đối thoại này nên kết thúc ở đây
thangothientai
thangothientai
Admin dễ thương
Admin dễ thương

Character sheet
Sinh mang:
Mana:

Bài gửi by madinhtuoc Sat Sep 26, 2009 6:22 pm

to chuk kung kha hay ma hok to chuk kung dc hjhj! ak
dan choi hj
noi chung nhu the thj moi thay dc kaj chep va kaj tai cua nhung ban # ok
dinh tuoc hum nay noi den day la ket thuk xyn chao moi nguoi
pipipi
madinhtuoc
madinhtuoc

Bài gửi by tu_an Wed Oct 14, 2009 11:39 am

dep, xau nhin la biet.thi lam j cho ton kem miss Học viện - Page 2 717478
tu_an
tu_an

Bài gửi by sontv.vnu Sun Oct 18, 2009 8:35 am

miss Học viện - Page 2 301942 nếu tổ chức ddcj thì thích cả mắt và...
sontv.vnu
sontv.vnu

Bài gửi by OneForMe Wed Oct 21, 2009 6:37 pm

hoho
Hnay lớp mình đã duyệt 2 trong năm em sẽ đi thi miss ỊT ỊT miss Học viện - Page 2 452219 miss Học viện - Page 2 717478
OneForMe
OneForMe

Bài gửi by hana_256 Thu Oct 22, 2009 3:42 pm

tu_an đã viết:dep, xau nhin la biet.thi lam j cho ton kem miss Học viện - Page 2 717478

thế cơm cả thức ăn đằng nào vào đến dạ dày chẳng bị trộn lẫn vào nhau ... nấu riêng ra làm gì cho nó tốn củi lửa miss Học viện - Page 2 452219
hana_256
hana_256

Job/hobbies : chém gió
Tâm trạng : miss Học viện - Page 2 Innocent

Bài gửi by TRAN THANH HIEU K3TLGD Sat Oct 31, 2009 7:37 pm

truong minh girl nhieu hon boy the nay to chic 1 cuoc thj sac dep duoc qua di chu! he he co cuoc thj day chac toi se la nguoi dau tien tren danh sach dang ki tham gia. a ka kaaaa tuy toi khong xinh nhung toi tu tin. hjc hjc
TRAN THANH HIEU K3TLGD
TRAN THANH HIEU K3TLGD

Bài gửi by trojan8x Mon Nov 02, 2009 7:06 pm

Bạn qua bên này bình chọn cho miss IT học Viện quản Lý Giáo Dục nhé !
trojan8x
trojan8x
Admin dễ thương
Admin dễ thương

Job/hobbies : Job : Student(SV) / Hobbies : Lots of
Humor : Dễ gần,...
User Comments : cần phải cố gắng
miss Học viện - Page 2 Left_bar_bleue10 / 10010 / 100miss Học viện - Page 2 Right_bar_bleue

Character sheet
Sinh mang:
Mana:

http://svniem.com

Bài gửi by ngọc tâm Tue Nov 03, 2009 5:05 pm

các anh chi oi cho em hoi mún làm thủ tục bảo lưu kết quả học tập ở trường mình thì làm thế nào
và nếu em mún rút hồ sơ thì có bị làm sao ko
em cảm ơn
ngọc tâm
ngọc tâm

Tâm trạng : miss Học viện - Page 2 Bored

Bài gửi by thangothientai Thu Nov 05, 2009 11:41 pm

sao pót bài linh tinh thế này
thangothientai
thangothientai
Admin dễ thương
Admin dễ thương

Character sheet
Sinh mang:
Mana:

Bài gửi by levanhoan8783 Sat Nov 28, 2009 12:54 pm

hi
minh rat zui khi duoc vao day
levanhoan8783
levanhoan8783

Bài gửi by levanhoan8783 Sat Nov 28, 2009 12:56 pm

miss Học viện - Page 2 384726
levanhoan8783
levanhoan8783

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 3 trang Previous  1, 2, 3  Next

- Similar topics